KQBD – Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay nhanh, chính xác nhất

Dưới đây là bảng kết quả bóng đá, tổng hợp kết quả tất cả các trận đấu vừa mới diễn ra đêm qua và rạng sáng nay.

Nếu anh em muốn tham gia cá cược banh bóng thì hãy xem qua bài hướng dẫn lựa chọn trang cá cược bóng đá uy tín của Fi88 biên soạn, hy vọng sẽ có ích cho anh em.

FI88 KHUYẾN MÃI ĐỘC QUYỀN (CHỈ CÓ TẠI LINK NÀY):

02:30 Liverpool 4-1 Luton Town 0-1

03:00 FC Porto 1-0 Arsenal 0-0

03:00 Napoli 1-1 Barcelona 0-0

00:00 KAA Gent 1-1 Maccabi Haifa 1 0-1

08:10 Inter Miami 2-0 Real Salt Lake 1-0

01:00 Al-Nassr 2-0 Al-Feiha 1-0

22:59 Al Ain 2-1 Nasaf Qarshi 0-0

18:00 Yokohama Marinos 0-0 Bangkok United FC 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0]

16:00 Ventforet Kofu 1-2 Ulsan Hyundai FC 0-1

10:00 Club Leon 2-3 CDSyC Cruz Azul 0-2

10:00 Club America 2-2 Mazatlan FC 0-1

08:00 Toluca 1-0 Santos Laguna 0-0

14:00 1 U19 Bình Phước 0-3 U19 Sông Lam Nghệ An 0-1

14:00 1 U19 Hà Nội 1-1 Hoang Anh Gia Lai U19 1-0

16:00 U19 Bình Dương 1-0 U19 Đồng Tháp 0-0

15:00 PVF U19 1-0 U19 Huế 0-0

07:45 Independiente Santa Fe 3-0 Atletico Junior Barranquilla 2-0

21:30 Matebele FC 0-1 Security Systems FC 0-1

20:40 Bumamuru 0-1 Flambeau du Centre 0-0

20:00 Aigle Noir 2-0 Telaviv FC 0-0

20:00 Fc Tigre Noir 1-1 Romania Inter Star 0-0

20:00 Olympique Star 1-1 Moso Sugar Company 0-0

20:00 Le Messager Ngozi 1-2 Rukinzo FC 1-0

18:00 LLB Academic 1-2 Musongati FC 1-1

22:59 Skenderbeu Korca 0-1 KS Dinamo Tirana 0-0

09:00 Antigua GFC 2-0 Deportivo Mixco 1 0-0

00:00 AE Zakakiou 0-2 Anorthosis Famagusta FC 0-2

00:45 AS Sonabel 1-0 Etoile Filante de Ouagadougou 0-0

22:30 KOZAF 0-1 US Forces Armees 0-1

20:30 AL Minaa 0-2 Zakho 0-0

18:00 Al-Naft 0-0 Naft Al Junoob 0-0

23:30 Teplice 2-0 Sigma Olomouc 1 1-0

21:00 FC Goa 0-2 Northeast United 0-0

02:00 1 SCCM Chabab Mohamedia 1-0 Olympique de Safi 1-0

00:00 Union Touarga Sport Rabat 1-1 Maghrib Association Tetouan 1-0

09:00 Herediano 2-1 Santos De Guapiles 1-1

08:00 AD San Carlos 2-0 Cartagines Deportiva SA 1 0-0

04:00 1 AD Guanacasteca 1-1 Municipal Liberia 1-0

00:10 Colombe du Dja et Lobo 2-1 Dynamo de Douala 1 1-1

22:00 Canon Yaounde 3-0 Bamboutos de 1-0

21:30 PWD de Bamenda 0-1 Aigle Royal Menoua 0-1

21:30 Fovu de Baham 1-1 Stade Renard de Melong 1-0

19:00 KF Feronikeli 0-0 Gjilani 0-0

19:00 KF Drita Gjilan 1-0 KF Ballkani 0-0

19:00 Prishtina 0-2 Malisheva 0-1

21:00 NK Olimpija Ljubljana 1-0 Domzale 1-0

07:00 Oriente Petrolero 0-2 Bolivar 0-0

02:00 Universitario De Vinto 1-0 Club Guabira 0-0

01:00 Feirense 0-3 Viseu 0-0

02:00 BKS Sparta Katowice 2-3 Gwarek Ornontowice 0-0

02:00 Assyriska 4-0 Sollentuna United 2-0

01:00 Astoria Walldorf 1-4 FSV Hollenbach 0-3

01:00 Karkonosze Jelenia Gora 4-3 MKS Olawa 1-2

01:00 IK Uppsala Nữ 4-0 Gefle IF Nữ 2-0

01:00 Wiener Viktoria 6-1 SC Mannsworth 5-1

00:30 Karlovy Vary Dvory 1-0 Marianske Lazne 0-0

00:30 ASK Klagenfurt 1-1 Favoritner AC 0-0

00:30 FC Velim 3-3 Dobrovice 1-1

00:00 Slovan Velvary 8-0 SK Hrebec 4-0

00:00 Laanemaa Haapsalu 0-4 Trans Narva 0-1

23:30 Viktoria Plzen B 2-1 Brno B 2-0

22:30 Hranice KUNZ 5-1 SSK Bilovec 1-0

22:30 Stjordals Blink 6-2 Rosenborg B 1-1

22:00 Rosenborg 1-4 Valerenga 1-4

21:30 Shinnik Yaroslavl 1-0 Volga Ulyanovsk 1 0-0

20:30 Rostov FK 0-1 FK Nizhny Novgorod 0-0

20:00 Veles 0-0 Irtysh 1946 Omsk 0-0

20:00 FK Zeljeznicar 1-0 FK Rudar Kakanj 1-0

20:00 Spartak Moscow 4-0 Lokomotiv Astana 4-0

19:00 Victoria Bardar 2-4 Dacia-Buiucani 1-2

19:00 Elfsborg 3-1 Odd Grenland 0-0

18:00 FC Timisoara 4-3 CNS Cetate Deva 1-3

17:50 FK Isloch Minsk 0-0 Lokomotiv Gomel 0-0

17:00 Slutsksakhar Slutsk 2-1 FK Lida 0-1

17:00 Ahrobiznes TSK Romny 0-2 FC Bukovyna chernivtsi 0-2

17:00 Gagauziya 8-2 Iskra Stal Ribnita 3-1

16:30 FK Yelimay Semey 2-2 FK Aktobe Lento 1-1

16:00 1 Volna Pinsk 2-3 Niva Dolbizno 1 0-0

16:00 FK Forte Taganrog 2-2 FK Oryol 2-2

15:00 Shinnik Yaroslavl 0-0 Turan Turkistan 0-0

15:00 Alania Vladikavkaz 2-3 Chelyabinsk 0-2

01:00 Viktoria koln 2-5 Saarbrucken 0-1

04:00 Cortulua 2-2 Leones 2-1

10:05 Cimarrones de Sonora 4-0 Tepatitlan de Morelos 3-0

08:05 Tlaxcala FC 1-0 Venados FC 0-0

07:30 FC Nacional Asuncion 1-0 Atletico Nacional Medellin 1 0-0

07:30 Aurora 1-1 Botafogo RJ 0-1

05:00 1 Academia Puerto Cabello 0-2 Nacional Montevideo 0-2

20:00 Niki Volou 5-0 Apollon Kalamarias 2-0

20:00 PAOK Saloniki B 1-2 AEL Larisa 0-0

19:30 Kastrioti Kruje 2-1 KS Bylis 0-0

17:30 Sunshine Coast Wanderers Nữ 2-2 Peninsula Power Nữ 0-1

20:40 Persepolis 2-0 Tractor S.C. 0-0

20:00 Nassaji Mazandaran 0-3 Mes Rafsanjan 0-1

19:30 Esteghlal Khozestan 3-2 Aluminium Arak 0-1

18:00 Gol Gohar FC 2-2 Peykan 1-0

02:45 Cray Wanderers 2-1 Canvey Island 2-0

19:30 KF Laci 0-1 Egnatia 0-0

19:30 Erzeni 2-1 Vllaznia Shkoder 0-0

22:59 Blackman Warriors 5-0 Life FC 1 1-0

04:00 CD Marathon Reserves 1-1 CD Vida Reserves 0-1

05:00 Independiente Santa Fe Nữ 0-4 Atletico Nacional Medellin Nữ 0-1

02:30 Sporting Hasselt 2-0 Berchem Sport 1 0-0

02:30 Tempo Overijse 0-2 Bocholter VV 0-1

02:00 Belisia Bilzen 2-0 KFC Houtvenne 1 0-0

02:00 RFC Wetteren 0-1 Oudenaarde 0-1

02:00 Merelbeke 0-2 Eendracht Aalst 0-1

02:00 1 Torhout 2-1 KFC Mandel United 1 1-0

02:00 Zulte-Waregem II 3-1 Ninove 2-0

02:00 Olsa Brakel 0-2 Oostkamp 0-0

02:00 1 K.RC.Mechelen 2-4 Hades 1-1

02:00 zelzate 2-2 Sporting West Harelbeke 2-0

06:00 1 Bandeirante 0-1 Catanduva FC 1 0-0

06:00 Sao Caetano 1-1 CA Votuporanguense SP 0-0

05:00 Sertaozinho 3-0 Rio Preto SP 1 0-0

05:00 Itapirense/SP 2-4 Uniao Sao Joao EC 0-2

05:00 Lemense SP 1-4 Gremio Prudente 0-3

01:00 EC Sao Bernardo/SP 2-0 Uniao Suzano AC SP 1-0

01:00 Matonense SP 0-6 Marilia Ac 0-2

01:00 1 Desportivo Brasil SP 2-1 Bragantino B 0-0

00:00 Panathinaikos 0-1 PAOK Saloniki 0-0

90phút [0-1], 120phút [1-2]Pen [6-5]

03:00 Liniers 0-0 Deportivo Merlo 0-0

06:00 Dom Bosco MT 2-2 Mixto EC 0-0

01:00 Ahi Acre 1-2 Beitar Nahariya 0-1

01:00 Maccabi Bnei Abu Snan 0-3 Hapoel Ironi Karmiel 0-1

20:00 FC Achva Kfar Manda 0-6 Hapoel Ironi Arraba 0-2

21:00 Hapoel Akko U19 3-0 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 1-0

18:00 Shimshon Tel Aviv 4-0 MS Hapoel Lod 1 2-0

18:45 Shahin Bandar Anzali 2-1 Shahr Raz FC 0-0

18:15 Mes krman 1-0 Khooshe Talaee Sana Saveh 1-0

18:15 Darya Babol 1-4 Naft Gachsaran 1-1

18:15 Shahrdari Astara 1-1 Pars Jonoubi Jam 0-0

18:15 Ario Eslamshahr 0-0 Naft Masjed Soleyman FC 0-0

22:00 Bayelsa Queens FC Nữ 2-0 Sunshine Queens Nữ 2-0

22:00 Adamawa Queens Nữ 2-1 Abia Angels FC Nữ 0-1

04:00 Jaco Rays 0-1 AD Cofutpa 0-0

04:00 AD Sarchi 3-1 Marineros de Puntarenas 1 1-0

04:00 Escorpiones Belen 3-2 Santa Ana 1 1-1

03:00 Jicaral 3-2 Quepos Cambute FC 1 2-1

20:00 Atsalenios 3-3 Agia Paraskevi 2-1

02:00 SD Borja 1-1 AD Almudevar 1-1

00:00 Pretoria Univ 1-0 Cape Town Spurs 1-0

00:00 Highlands Park 0-0 Sekhukhune United 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1]Pen [4-5]

02:45 Durham Cestria Nữ 0-0 Middlesbrough Nữ 0-0

02:45 Cambridge United Nữ 2-1 AFC Sudbury Nữ 1-0

03:00 Bradford City 0-1 Wycombe Wanderers 0-0

07:00 Cerro Montevideo 1-1 Centro Atletico Fenix 0-0

Pen [3-2]

23:30 Moghayer Al Sarhan 0-2 Al Faisaly 0-2

21:00 Al Wihdat Amman 3-0 Ramtha Club 1-0

02:30 FC Sion U21 2-1 Meyrin 1-1

02:15 Yverdon II 2-0 Grand Saconnex 1-0

10:00 Cavalry FC 0-3 Orlando City 0-2

08:00 CA Independente 0-1 New England Revolution 0-0

19:00 North District FC 0-1 Kitchee 0-0

07:00 Taubate 0-0 Esporte Clube Sao Jose SP 0-0

06:00 AA Portuguesa Santista 5-5 Sao Bento 1-2

06:00 1 Comercial-SP 1-1 Oeste 0-0

06:00 AE Velo Clube SP 1-2 XV de Piracicaba 1-1

05:30 Noroeste 2-0 Ferroviaria SP 1-0

05:30 1 Linense(BRA) 1-1 Monte Azul SP 1 0-1

05:00 Capie Warrero 2-5 Rio Claro 1-3

01:00 Primavera 1-1 Juventus SP 1 0-0

20:30 Dunkerque U19 0-3 U19 PSG 0-0

20:30 Guingamp U19 3-1 Lorient U19 3-0

02:45 Glenavon Reserves 3-1 Newry City Reserves 1-1

22:59 Buri 0-1 Al Ali CSC 0-1

22:59 Isa Town 0-2 Bahrain SC 1 0-1

22:59 Al-Tadhmon 0-2 Malkia 0-1

07:30 Sport Club do Recife 1-1 Fortaleza 0-1

05:00 1 Maranhao 2-1 Juazeirense 1 0-0

05:00 Vitoria BA 1-1 Nautico (PE) 0-0

20:00 El Olympi 1-0 Al Hilal El Dabaa 0-0

20:00 Ala ab Damanhour 1-0 Alexandria Petroleum 0-0

20:00 Sporting Alexandria 2-1 El Hammam 1 1-0

20:00 Al Majd 0-0 Delphi SC 0-0

04:00 Falcon FC 2-2 America SE 0-1

00:30 Schalke 04 U19 1-2 Borussia Dortmund U19 0-1

22:15 Al Taraji 0-3 Al-Qadasiya 0-2

20:15 Ohod Medina 0-1 Al Bukayriyah 0-0

19:45 Al-Baten 0-1 Al-Orubah 0-1

17:00 Fenerbahce U19 1-0 Samsunspor U19 0-0

16:00 Fatih Karagumruk U19 1-1 Pendikspor U19 0-0

16:00 Caykur Rizespor U19 3-1 Sakaryaspor U19 1-1

09:00 Sacachispas GT 1-2 Juventud Pinulteca FC 0-0

09:00 1 Marquense 3-0 Santa Lucia Cotzumalguapa 2-0

09:00 Quiche FC 3-3 Nueva Concepcion 1 1-3

07:00 Deportivo Mictlan 0-1 Universidad de San Carlos 0-0

04:10 Fraijanes FC 2-0 Cuilapa FC 1 0-0

04:00 Juventud Copalera 2-0 CD Puerto de Iztapa 0-0

04:00 Deportivo San Pedro 1-1 Suchitepequez 1-1

04:00 Heredia 1-0 San Benito FC 0-0

00:00 1 Deportivo Barberena FC 1-0 Club Aurora 1-0

15:00 Thunderbolt North United 2-1 Sikkim Dragons 0-0

14:30 Singling Sporting Club 3-2 Roaring Leopard FC 3-1

11:30 Delhi SA 1-1 Karnataka State FA 1-1

18:00 Balcatta FC 1-5 Olympic Kingsway SC 0-2

22:00 Iceland Nữ U17 0-1 Portugal Nữ U17 0-1

18:00 Finland Nữ U17 5-0 Kosovo U17Nữ 1-0

17:00 Malta U17(W) 1-5 Northern Ireland Nữ U17 1-3

22:59 Gasogi Utd 0-0 APR FC 0-0

20:00 Mukura Victory Sports 0-1 Bugesera 0-1

20:00 Police(RWA) 2-1 Gorilla FC 2-0

07:10 Velez Sarsfield 2-1 Sportivo Las Parejas 1-0

00:30 Pro Sesto 1-2 Alessandria 0-1

20:00 Atalanta U23 2-2 Renate AC 1-0

01:00 BSG Chemie Leipzig 1-1 FSV luckenwalde 1-1

01:00 1 BFC Viktoria 1889 0-0 Rot-Weiss Erfurt 0-0

18:50 Shahrdari Mahshahr 1-0 Shahrdari Bandar Abbas 1-0

18:30 1 Sepidrood Rasht 3-2 Kian Sam Babol 2-2

18:30 Shohada Razakan 0-1 Pas 0-0

18:30 Shohada Babolsar 0-0 Chooka Talesh 0-0

18:30 Niroye Zamini 2-2 Setaregan Bahman 2-1

06:00 Novoperario MS 1-1 Corumbaense 1-1

05:00 Coxim MS 2-2 Operario MS 1-0

02:30 Dourados 1-1 Aquidauanense 0-0

13:00 Solomon Warriors FC 1-1 Central Coast 0-1

20:30 USD Casatese 4-2 Real Calepina FC 2-1

03:15 San Marino Academy U22 1-2 AC Juvenes 0-1

03:15 Murata 0-2 Tre Penne 0-0

03:15 Fiorentino 1-1 San Giovanni 0-1

03:15 Faetano 2-0 Cailungo 2-0

07:30 Marcilio Dias SC 2-0 Figueirense 1 0-0

06:00 Joinville SC 1-2 Concordia AC 1-0

22:59 Al Ahli Benghzi 1-0 Al Sadaqa FC 0-0

20:00 Al Akhdar 3-1 Al Suqoor(LBY) 2-0

22:00 Al-Khuraitiat 1-2 Al-Sailiya 0-1

22:00 Al Bidda SC 1-2 Al Mesaimeer Club 0-0

02:45 Oxford United (W) 0-2 Rugby Borough (W) 0-0

02:45 Milton Keynes Dons (W) 2-0 London Bees (W) 1-0

02:45 Billericay Town (W) 5-1 Chatham Town (W) 2-1

21:00 CR Uniao Malanje 0-0 Desportivo Huila 0-0

01:15 nữ Bồ Đào Nha 3-1 Czech Nữ 2-0

00:30 Poland Nữ U19 3-0 Hungary Nữ U19 1-0

22:00 Wales Nữ U19 1-5 Scotland Nữ U19 1-2

21:00 England U16 3-1 Saudi Arabia U16 0-0

21:00 Finland Nữ 4-0 nữ Philippines 3-0

20:30 Italy Nữ U17 1-3 Switzerland Nữ U17 1-1

20:30 China Hong Kong Nữ 0-1 Kosovo Nữ 0-0

20:00 Portugal Nữ U19 5-0 Austria Nữ U19 5-0

15:00 India Nữ 4-3 Estonia Nữ 1-1

07:30 Uniao Rondonopolis MT 1-3 Atletico Clube Goianiense 0-1

07:30 Rio Branco AC 0-0 CRB AL 0-0

06:50 Costa Rica MS 1-2 America FC Natal RN 0-1

06:40 1 Capital TO 2-1 Tocantinopolis 2-0

06:30 Sao Luiz(RS) 2-1 Ituano SP 1 0-0

06:30 Independente AP 0-1 Amazonas FC 1 0-0

06:00 1 Moto Club Sao Luis MA 0-4 Bahia 0-1

05:30 Anapolis FC 1-0 Tombense 0-0

05:30 Itabaiana(SE) 0-1 Brasiliense 0-1

05:30 Treze Campina Grande PB 1-1 ABC RN 1-0

05:30 Audax Rio RJ 0-0 Portuguesa RJ 1 0-0

05:15 Sousa PB 2-0 Cruzeiro 0-0

02:30 Manauara 1-2 Reet 1-1

02:00 River PI 1-1 Ypiranga(RS) 0-0

01:30 1 Real FC 2-1 Sao Raimundo/RR 1-0

01:30 SpVgg Erkenschwick 2-2 FC Eintracht Rheine 1 1-1

12:50 FC Bombay Gymkhana 1-1 India On Track 1-0

22:15 AS GNN 2-0 Renaissance CB 2-0

06:00 Veraguas United (W) 0-5 Mario Mendez FC Nữ 0-1

03:00 Buckie Thistle FC 1-0 fraserburgh 1 1-0

03:00 Brora Rangers 3-2 Lossiemouth 1-0

03:00 Formartine United 5-1 Nairn County 1 3-1

03:00 Keith 1-1 Forres Mechanics 1-1

00:00 Apollon Limassol FC 3-1 AEL Limassol 1-0

19:00 1 Tescoma Zlin U19 2-2 Sparta Praha U19 2 1-2

18:00 Svay Rieng FC 6-0 Nagaworld FC 4-0

18:00 Visakha FC 0-0 Prey Veng 0-0

18:00 ISI Dangkor Senchey FC 2-4 Boeung Ket Angkor 1 1-1

20:00 Maccabi Ein Mahal Jamal U19 3-1 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 1-0

19:30 Hapoel Kfar Saba U19 2-2 Hapoel Ramat Gan U19 0-0

22:59 Pontedera U19 4-0 San Marino Academy U19 2-0

00:00 Saudi Arabia Nữ 2-3 Lebanon Nữ 0-3

21:00 Jordan Nữ 3-0 Guam Nữ 1-0

01:30 SV Hirschstetten 1-2 SV Schwechat 0-1

02:00 KR Reykjavik 3-1 UMF Njardvik 2-1

06:00 Audax Sao Paulo 1-2 Rio Branco(SP) 0-1

06:00 Barretos SP 3-1 Nacional SP 1 0-1

05:00 SKA Brasil 0-1 Vocem SP 1 0-1

05:00 Gremio Saocarlense/SP 2-1 Penapolense 2-0

01:00 Jabaquara SP 0-1 XV de Jau 0-0

01:00 CA Taquaritinga SP 2-2 Francana 1-1

01:00 Joseense 2-2 Uniao Barbarense 2-2

01:00 1 America sp FC 1-1 Independente SP 0-1

07:50 Murici 0-0 Coruripe Al 0-0

06:00 Centro Sportivo Alagoano 6-0 AA Dimensao Saude 3-0

01:20 1 Desportivo Alianca AL 1-3 Cruzeiro Arapiraca 1-1

01:15 CEO 1-4 CS Esportivo AL 0-1

03:00 2 Lions Gibraltar 0-2 Manchester 62 FC 0-1

18:00 Karvan Evlakh 1-0 Araz Saatli 0-0

17:00 FK MOIK Baku 2-2 Qaradag Lokbatan 1 1-2

05:15 Barcelona BA 1-0 Bahia de Feira BA 0-0

02:00 AD America 1-1 FC Esteli 0-1

08:00 Saprissa Nữ 1-0 Dimas Escazu Nữ 0-0

22:00 Toluca U23 0-0 Santos Laguna U23 1 0-0

22:00 Club Leon U23 2-0 Cruz Azul U23 1-0

22:00 Club America U23 2-2 Mazatlan FC U23 1-0

05:00 Porto Vitoria 2-1 Serra 1 0-1

01:00 CD Mexiquense 1-2 Racing Porto Palmeiras 1-1

00:00 AS Roma U20 1-1 Fiorentina U20 0-0

20:00 Torino U20 1-3 Lazio U20 1-1

90phút [1-3], 120phút [2-3]

20:00 Sesvete U19 1-2 Zagreb locomotive U19 0-1

20:00 1 ZNK Osijek U19 3-2 NK Varazdin U19 1-2

19:30 Rijeka U19 3-0 HNK Gorica U19 3-0

19:00 Kustosija U19 2-0 NK Istra 1961 U19 1 1-0

17:00 HNK Sibenik U19 1-1 Dinamo Zagreb U19 0-1

16:00 Hajduk Split U19 1-0 Slaven Belupo U19 1 0-0

10:15 nữ Brazil 1-0 Puerto Rico Nữ 0-0

07:30 nữ Panama 0-6 nữ Colombia 0-3

07:00 Atletico Tucuman Reserve 1-2 Rosario Central Reserves 0-1

07:00 CA Independiente Reserves 0-1 Huracan Reserves 0-1

05:00 Independiente Rivadavia Reserves 3-0 Gimnasia LP Reserves 0-0

03:00 1 Lanus Reserves 4-2 Godoy Cruz Reserves 3-0

03:00 Argentinos Jrs Reserves 0-2 Belgrano Reserves 2 0-2

03:00 Deportivo Riestra Reserves 1-0 Barracas Central Reserves 1 0-0

02:50 Newell's Reserves 4-1 Central Cordoba SdE Reserves 3-0

23:30 Harts 2-0 Immigration FC 0-0

23:20 Gambian Dutch Lions 2-0 Kanifing East FC 1-0

23:20 Serrekunda FC 1-1 Gambia Ports Authority 2 0-1