KQBD – Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay nhanh, chính xác nhất

Dưới đây là bảng kết quả bóng đá, tổng hợp kết quả tất cả các trận đấu vừa mới diễn ra đêm qua và rạng sáng nay.

Nếu anh em muốn tham gia cá cược banh bóng thì hãy xem qua bài hướng dẫn lựa chọn trang cá cược bóng đá uy tín của Fi88 biên soạn, hy vọng sẽ có ích cho anh em.

FI88 KHUYẾN MÃI ĐỘC QUYỀN (CHỈ CÓ TẠI LINK NÀY):

20:00 Bắc Triều Tiên 4-1 Myanmar 3-0

20:00 Malaysia 3-1 Đài Loan 0-1

19:30 Indonesia 2-0 Philippines 1-0

19:30 Thái Lan 3-1 Singapore 1-0

19:10 Australia 5-0 Palestine 3-0

18:00 Hàn Quốc 1-0 Trung Quốc 0-0

17:10 Nhật Bản 5-0 Syrian 3-0

21:00 Azerbaijan 3-2 Kazakhstan 1-2

21:00 Slovakia U18 0-1 Finland U18 0-0

21:00 U20 Anh 2-2 Ireland U21 1-1

19:15 1 Brunei 1-0 Sri Lanka 1-0

16:30 Germany Nữ U16 2-4 USA Nữ U16 0-0

16:00 Mông Cổ 2-1 Campuchia 0-1

20:00 Mauritius 2-1 Eswatini 2-0

20:00 1 Madagascar 0-0 Mali 0-0

20:00 Nam Sudan 0-3 Sudan 0-1

20:00 Kenya 0-0 Bờ Biển Ngà 0-0

17:00 Sydney FC (Youth) 3-1 Hills Brumbies 1-1

16:30 Blacktown City FC U20 0-1 Manly United U20 0-0

16:30 Marconi Stallions U20 3-0 Sydney Olympic U20 2-0

16:30 Bankstown City Lions U20 4-0 Mt Druitt Town Rangers U20 2-0

16:10 Inter Lions U20 3-1 Rydalmere Lions FCU20 1-1

15:00 Sydney FC U20 3-0 Hills Brumbies U20 2-0

15:15 Newcastle Olympic FC Reserves 2-1 Cooks Hill United Reserves 1-0

17:30 Capalaba Bulldogs 1-2 Logan Lightning 1-1

19:00 1 Akzhayik Oral 1-1 FK Kaspyi Aktau 0-0

20:00 Adama Ketema Nữ 0-3 Addis Ababa Ketema Nữ 0-0

18:00 Kedus Giorgis Nữ 2-2 Sidama Bunna (W) 1-1

14:00 Arba Minch Nữ 0-2 Hambericho Durame (W) 0-1

20:50 JK Laanemaa Hiiumaa U19 0-4 FC Helios Voru U19 0-2

16:00 Ispe FC Nữ 4-2 Yreo FC Nữ 2-1

16:00 Shan Utd (W) 0-7 Thitsar Arman FC Nữ 0-5

13:50 Shenzhen 2028 0-2 Xiamen1026 0-1

16:15 Peninsula Power U23 1-5 Brisbane Olympic FC U23 0-2

15:30 1 Capalaba Bulldogs U23 2-2 Logan Lightning U23 1-0

19:00 Korea Republic U21 0-0 U23 Mexico 0-0

Pen [3-5]

16:30 Queensland Lions SC 2-0 Surfers Paradise 1-0

16:30 Bentleigh greens 0-6 Heidelberg United 0-2

17:00 SSh 6 Ulan Ude Nữ 1-3 Baikal Irkutsk (W) 0-0

20:00 Xorazm FA 0-1 Buxoro FA 0-0

19:30 Navoiy FA 3-4 Sirdaryo FA 2-2

19:30 Tashkent VFA 0-5 Navbahor Namangan B 0-1

19:30 Sementchi Kuvasoy 7-1 Pakhtakor II 3-0

19:10 Namangan FA 4-0 Turon Nukus 1 2-0

17:00 Mounties Wanderers 4-0 Hawkesbury City SC 2-0

17:00 PCYC Parramatta Eagles 2-2 South Coast Flame FC 0-1

17:00 U19 Lithuania 0-2 U19 Latvia 0-1

16:00 Brenda Bella U23 3-2 ANU FC U23 3-1

21:00 1 Deportivo Paraguayo Reserves 2-0 General Lamadrid Reserves 2 0-0

20:00 UAI Urquiza Reserves 2-1 Los Andes Reserves 1 0-0

20:00 Albion FC 1-0 CA Juventud 0-0