LTD BD – Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai

Xin gửi tới anh em bảng danh sách lịch thi đấu các trận trong ngày hôm nay, bảng trích nguồn từ Bongdalu, đơn vị sẽ là đối tác chiến lược của Thethaofi88 trong thời gian tới.

Ngoài ra anh em có thể xem thêm: Hướng dẫn chi tiết về cách tham gia cá cược bóng đá tại web cá độ bóng đá uy tín Fi88.

FI88 KHUYẾN MÃI ĐỘC QUYỀN (CHỈ CÓ TẠI LINK NÀY):

00:00 Malmo FF ?-? Elfsborg

19:00 FC Ilbirs ?-? OshMU Aldier

22:00 FK Valmiera ?-? Jelgava

22:59 BFC Daugavpils ?-? FK Auda Riga

20:00 FC Sioni Bolnisi ?-? Gareji Sagarejo

20:00 Kolkheti 1913 Poti ?-? Aragvi Dusheti

20:00 FC Metalurgi Rustavi ?-? Lokomotiv Tbilisi

21:00 Dinamo Tbilisi II ?-? WIT Georgia Tbilisi

22:59 Shturmi ?-? Spaeri FC

22:00 Arbil ?-? Naft Al Junoob

22:00 Al Karkh ?-? Baghdad

22:00 AI Kahrabaa ?-? Duhok

22:00 Al Qasim Sport Club ?-? Al-Hudod

22:00 Naft Misan ?-? Al Shorta

22:00 FC Kuressaare ?-? Parnu JK Vaprus

00:00 Nomme JK Kalju ?-? FC Nomme United

01:00 IRT Itihad de Tanger ?-? Raja Casablanca Atlhletic

01:00 Renaissance Sportive de Berkane ?-? SCCM Chabab Mohamedia

01:00 Wydad Casablanca ?-? Olympique de Safi

01:00 CAYB Club Athletic Youssoufia ?-? Union Touarga Sport Rabat

01:00 MCO Mouloudia Oujda ?-? Renaissance Zmamra

01:00 FAR Forces Armee Royales ?-? Club Salmi

00:00 TSV Hartberg ?-? Austria Wien

20:15 New City FC ?-? Kmka

20:00 Samgurali Tskh ?-? Torpedo Kutaisi

22:59 FC Telavi ?-? Samtredia

22:59 Gagra Tbilisi ?-? FC Saburtalo Tbilisi

01:30 SV Wehen Wiesbaden ?-? Jahn Regensburg

01:00 NAC Breda ?-? Excelsior SBV

00:00 Benidorm ?-? Valencia

21:00 FK Rostov-2 ?-? Nart Cherkessk

04:00 Orsomarso ?-? Tigres Zipaquira

07:30 Real Cartagena ?-? Atletico Huila

05:00 CA Penarol ?-? Rosario Central

05:00 Atletico Mineiro ?-? Caracas FC

05:00 Liga Dep. Universitaria Quito ?-? Universitario De Deportes

05:00 Atletico Junior Barranquilla ?-? Botafogo RJ

07:00 Flamengo ?-? Millonarios

07:00 Bolivar ?-? Palestino

20:00 Simba Sports Club ?-? JKT Tanzania

20:00 Singida Big Stars FC ?-? Kagera Sugar

23:30 Aluminium Arak ?-? Sepahan

23:30 Esteghlal Tehran ?-? Gol Gohar FC

23:30 Foolad Khozestan ?-? Peykan

23:30 Havadar SC ?-? Nassaji Mazandaran

23:30 Mes Rafsanjan ?-? Esteghlal Khozestan

23:30 Shams Azar Qazvin ?-? Persepolis

23:30 Tractor S.C. ?-? Malavan

23:30 Zob Ahan ?-? Sanat-Naft

21:00 Ceramica Cleopatra FC ?-? Makadi FC

00:00 ZED FC ?-? El Daklyeh

00:00 Smouha SC ?-? Raviena

18:00 Khoromkhon Club ?-? Tuv Azarganuud

07:00 CD Independiente Juniors ?-? San Antonio(ECU)

20:00 Orgryte U21 ?-? Utsiktens BK U21

20:00 HackenU21 ?-? IK Oddevold U21

05:00 Corinthians Paulista (SP) ?-? Racing Club Montevideo

05:00 Argentinos Juniors ?-? FC Nacional Asuncion

07:30 Internacional RS ?-? Belgrano

07:30 Racing Club ?-? Sportivo Luqueno

07:30 Delfin SC ?-? Real Tomayapo

07:30 Coquimbo Unido ?-? Bragantino

06:00 Lansing City ?-? Union FC Macomb

06:00 Wake FC ?-? Charlotte Eagles

07:00 Birmingham Legion B ?-? Dothan United SC

07:30 Tennessee SC ?-? East Atlanta

07:00 River Light SC (W) ?-? Chicago City SC Nữ

07:00 FC Westchester Nữ ?-? Paisley Athletic Nữ

22:30 SJK Akatemia ?-? MP MIKELI

22:59 GhanaU17 ?-? Nigeria U17

02:00 Burkina Faso U17 ?-? Ivory Coast U17

01:30 Atletico Colegiales ?-? Deportivo Santani

06:30 Sportivo San Lorenzo ?-? Rubio nu

02:15 Vikingur U19 ?-? Breidablik UBK U19

03:00 Fylkir/Ellidi U19 ?-? Valur KH Hlidarendi U19

05:00 Amazonas FC ?-? Mirassol

00:00 Braga U23 ?-? Estoril U23

01:30 AS Roma U20 ?-? Lazio U20

22:59 Narpes Kraft II ?-? FF Jaro II

20:30 Al-Ameade ?-? Al Najma(KSA)

22:15 Ohod Medina ?-? Al Taraji

22:20 Al-Jndal ?-? AL-Rbeea Jeddah

23:25 Al Qaisoma ?-? Hajer

23:30 Al-Arabi(KSA) ?-? Al Bukayriyah

23:40 Al-Jabalain ?-? Al-Baten

00:15 Al-Qadasiya ?-? Al Safa(KSA)

01:00 Al-Faisaly Harmah ?-? Al-Orubah

01:00 Al Kholood ?-? Al-Adalh

22:00 RC Arba ?-? SC Mecheria

22:00 SKAF Khemis Melina ?-? GC Mascara

22:00 WA Boufarik ?-? RC Kouba

22:00 HB Chelghoum Laid ?-? Olympique Akbou

22:00 IB Khemis El Khechna ?-? Oued Magrane

22:00 IRB Ouargla ?-? NRB Teleghma

22:00 MSP Batna ?-? MC El Eulma

22:00 USM EL HARRACH ?-? MO Constantine

22:00 ES Mostaganem ?-? ASM Oran

22:00 ESM Kolea ?-? JS Ghir Abadla

22:00 JSM Tiaret ?-? MCB Oued Sly

22:00 AS Ain Mlila ?-? JS Bordj Menaiel

22:00 NA Hussein Dey ?-? WA Mostaganem

22:00 AS Khroub ?-? USM Annaba

22:00 OM Medea ?-? CRB Temouchent

22:00 ES Sour El Ghozlane ?-? CA Batna

22:00 Babrungas ?-? Hegelmann Litauen

23:30 Spartakas Ukmerge ?-? Dziugas Telsiai

23:30 Nevezis Kedainiai ?-? Ekranas Panevezys

02:00 Carrarese ?-? Benevento

02:00 Avellino ?-? Vicenza

23:30 Eintracht Bamberg ?-? TSV Buchbach

19:00 FK Do stlik Tashkent ?-? Shurtan Guzor

20:00 Kuruvchi Kokand Qoqon ?-? Aral Nukus

20:00 Xorazm Urganch ?-? Buxoro FK

20:00 Mashal Muborak ?-? FK Olympic Tashkent B

20:00 Lideta Sub City Nữ ?-? Bole Sub City Nữ

04:00 Deportivo Pinoza ?-? Juventud Loma Pyta

06:30 General Diaz ?-? Sportivo Limpeno

05:30 Democrata SL/MG ?-? Real Noroeste

01:00 Bahia (Youth) ?-? Sao Paulo (Youth)

02:00 San Martin de San Juan Reserves ?-? CA Colon Junior

20:30 Atletico Nacional Medellin Reserves ?-? Lula FC

00:00 Start Kristiansand ?-? Sogndal

00:30 FC Huchting ?-? ATS Buntentor

19:00 Indonesia Nữ ?-? Singapore Nữ

01:00 Argentina U17 ?-? Uruguay U17

02:00 France Nữ U20 ?-? Morocco Nữ U20

06:00 Curacao Nữ ?-? Aruba Nữ

22:59 SK Trygg Lade ?-? Stabaek B

00:00 Frigg ?-? Mjondalen IF B

00:00 Asker ?-? Skeid Oslo II

00:30 SpVgg Quierschied ?-? TSG Pfeddersheim

00:00 Degerfors IF ?-? Varbergs BoIS FC

01:30 Deportivo Espanol ?-? Berazategui

18:00 Olympic Kingsway SC ?-? Western Knights

18:00 Perth SC ?-? Stirling Macedonia

18:15 Perth RedStar ?-? Rocking ham City

18:30 FC Ashfield ?-? Sorrento F.C.

22:59 Union Henndorf ?-? UFV Thalgau

23:30 SV Gerasdorf Stammer ?-? Sportunion Mauer

00:00 SV Grodig ?-? USC Eugendorf

00:00 SV Frannach ?-? USC Eichkogl

23:30 BST Galaxy ?-? Greater Tomorrow FC

19:00 Fergana FA ?-? Namangan FA

19:00 Jizak ?-? Navoiy FA

19:30 Qumqo rg on FC ?-? Jizzax FA

19:30 Xorazm FA ?-? Qiziriq Football Club

19:30 Qoraqalpogiston FA ?-? Buxoro University

06:00 Sao Raimundo/RR ?-? Nautico (RR)

08:00 GA Sampaio ?-? Monte Roraima/RR

01:00 Lucan United ?-? Wayside Celtic

01:45 Malahide United ?-? St Francis FC

01:45 Tolka Rovers ?-? Liffeys Pearse

06:00 Floresta CE ?-? Ferroviario CE

23:30 Varegg U19 ?-? Asane Fotball U19

00:00 IK Viljan U19 ?-? Haugesund U19

19:15 Sabah U23 ?-? Perak II

19:15 Darul Takzim II ?-? PahangU23

19:10 Lujan Reserves ?-? General Lamadrid Reserves

21:00 Deportivo Paraguayo Reserves ?-? Yupanqui Reserves

22:00 Excursionistas Reserves ?-? Villa Dalmine Reserves

22:00 Central Ballester (R) ?-? Real Pilar Reserves

22:59 Acassuso Reserves ?-? Sacachispas Reserves

01:00 Atletico Tucuman Reserve ?-? Banfield Reserves

01:00 Defensa y Justicia Reserves ?-? Platense Reserves

01:30 CA Claypole Reserves ?-? Central Espanol Reserves

05:00 Talleres Cordoba Reserve ?-? Union Santa Fe Reserves

23:30 Medina United FC ?-? RS Tallinding

23:30 Latrikunda Utd ?-? Harts

23:30 Unique Global FC ?-? Gunjur United