LTD BD – Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai

Xin gửi tới anh em bảng danh sách lịch thi đấu các trận trong ngày hôm nay, bảng trích nguồn từ Bongdalu, đơn vị sẽ là đối tác chiến lược của Thethaofi88 trong thời gian tới.

Ngoài ra anh em có thể xem thêm: Hướng dẫn chi tiết về cách tham gia cá cược bóng đá tại web cá độ bóng đá uy tín Fi88.

FI88 KHUYẾN MÃI ĐỘC QUYỀN (CHỈ CÓ TẠI LINK NÀY):

17:00 Tunisia ?-? Australia

20:00 Ba Lan ?-? Saudi Arabia

22:59 Pháp ?-? Đan Mạch

02:00 Argentina ?-? Mexico

19:45 Kings Lynn ?-? Stevenage Borough

22:00 Sheffield Wednesday ?-? Mansfield Town

22:00 Walsall ?-? Carlisle United

22:00 Barnsley ?-? Crewe Alexandra

22:00 Accrington Stanley ?-? Barnet

22:00 AFC Wimbledon ?-? Chesterfield

22:00 Cambridge United ?-? Grimsby Town

22:00 Charlton Athletic ?-? Stockport County

22:00 Hartlepool United ?-? Harrogate Town

22:00 Oxford United ?-? Exeter City

22:00 Forest Green Rovers ?-? Alvechurch

22:00 Shrewsbury Town ?-? Peterborough United

22:00 Portsmouth ?-? Milton Keynes Dons

22:15 Wrexham ?-? Farnborough Town

00:00 Dagenham Redbridge ?-? Gillingham

18:00 Muang Thong United ?-? Bangkok United FC

19:00 BG Pathum United ?-? Chiangrai United

14:00 Dalian Pro ?-? Meizhou Hakka

14:00 Changchun Yatai ?-? Cangzhou Mighty Lions

16:30 Shandong Taishan ?-? Wuhan FC

18:00 Hebei FC ?-? Zhejiang Greentown

18:30 Shenzhen FC ?-? Wuhan Three Towns

18:30 Guangzhou Evergrande ?-? Henan Songshan Longmen

19:00 Tianjin Tigers ?-? Shanghai Port

17:00 Petrolul Ploiesti ?-? FC Voluntari

17:00 Arges ?-? Tunari

17:00 Garbarnia Krakow ?-? Wisla Plock

17:30 Cracovia Krakow ?-? Dukla Banska Bystrica

18:00 St.Polten ?-? Dynamo Ceske Budejovice

18:00 Aarhus AGF ?-? AC Horsens

19:00 AEP Paphos ?-? Always Ready

19:00 Ludwigsfelder FC ?-? Hertha Berlin

20:00 Hibernian ?-? Middlesbrough

20:00 Millwall ?-? Brondby IF

21:00 Farul Constanta ?-? Panaitolikos Agrinio

08:00 Curacao ?-? Suriname

00:00 FC Wil 1900 ?-? Stade Ouchy

00:00 Thun ?-? Vaduz

16:30 Torpedo Kutaisi ?-? FC Sioni Bolnisi

16:30 Lokomotiv Tbilisi ?-? FC Saburtalo Tbilisi

16:30 Gagra Tbilisi ?-? Dinamo Batumi

16:30 FC Telavi ?-? Dila Gori

16:30 Samgurali Tskh ?-? Dinamo Tbilisi

15:30 Sudeva Delhi ?-? Rajasthan Club

18:00 Oliveirense ?-? Feirense

22:00 FC Famalicao ?-? Viseu

01:45 Sporting Braga ?-? Clube Desportivo Trofense

03:45 Benfica ?-? Penafiel

21:00 Parma ?-? Modena

00:00 Pisa ?-? Ternana

22:15 Malaga ?-? Ponferradina

22:15 Alaves ?-? Villarreal B

00:30 Real Oviedo ?-? Mirandes

00:30 Albacete ?-? Racing Santander

04:00 Las Palmas ?-? Tenerife

20:00 Slavia Sofia ?-? Ludogorets Razgrad

06:00 Aguilas Doradas ?-? Deportivo Pasto

08:05 Dep.Independiente Medellin ?-? America de Cali

17:30 Tuzlaspor ?-? Yeni Malatyaspor

20:00 Boluspor ?-? Sakaryaspor

22:59 Genclerbirligi ?-? Caykur Rizespor

16:00 Minaur Baia Mare ?-? ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

16:00 ACS Dumbravita ?-? Unirea Constanta

16:00 CSM Slatina ?-? FC Timisoara

16:00 Metaloglobus ?-? Progresul Spartac

18:45 FC Unirea 2004 Slobozia ?-? Unirea Dej

21:00 CSM Politehnica Iasi ?-? Dinamo Bucuresti

18:45 PAOK Saloniki B ?-? Anagenisi Karditsa

20:00 Olympiakos Piraeus B ?-? Ilioupoli

20:00 AEK Athens B ?-? Rouf FC

20:00 Apollon Larissas ?-? AEL Larisa

19:30 NK Fuzinar ?-? NK Primorje

19:30 NK Rudar Velenje ?-? Jadran Dekani

19:30 Triglav Gorenjska ?-? Krka

19:30 ND Beltinci ?-? Roltek Dob

18:00 FC Inhulets Petrove ?-? Veres

19:00 Dynamo Kyiv ?-? Metalist 1925 Kharkiv

18:00 B 1909 Odense ?-? Brabrand 2

18:30 Kjellerup ?-? Norresundby

18:30 Odder IGF ?-? FC Djursland

19:00 Aarhus Fremad 2 ?-? Viby IF

19:00 Vejgaard BK ?-? Aalborg young

19:00 Vegar ?-? AaB 2

19:00 ASA Aarhus ?-? Vinder Vatanspor-VRI

19:00 OKS ?-? Hedensted

19:00 Skjold ?-? Herlev IF

19:00 Slagelse BI ?-? Valle Brooklyn

19:00 Ledoje-Smorum Fodbold ?-? Frederikssund IK

19:00 Næstved IF 2 ?-? Allerod

19:00 BK Avarta ?-? KFUM Kobenhavn

20:00 Varde ?-? Otterup

20:00 Tarnby FF ?-? Gorslev IF

20:00 KFUM Roskilde ?-? Herstedoster

20:00 Bronshoj ?-? B1908

20:00 Holbaek ?-? Karlslunde IF

20:00 Greve Fodbold ?-? GVI

20:00 Marienlyst ?-? Ringkobing

20:00 Tarup Paarup IF ?-? B 1913 Odense

20:00 Dodoma Jiji FC ?-? Namungo FC

20:00 Ruvu Shooting ?-? Singida United

22:15 Young Africans ?-? Mbeya City

00:00 Sheffield United (w) ?-? Everton FC (w)

22:00 Hereford United ?-? Darlington

22:00 Kettering Town ?-? Southport FC

22:00 Kidderminster Harriers ?-? Gloucester City

22:00 Leamington ?-? Peterborough Sports

22:00 AFC Fylde ?-? Alfreton Town

22:00 Scarborough ?-? Chester FC

22:00 Banbury United ?-? Chorley FC

22:00 Blyth Spartans ?-? Brackley Town

22:00 Bradford Park Avenue ?-? Boston United

22:00 Curzon Ashton FC ?-? AFC Telford United

19:00 NK Orijent Rijeka ?-? HNK Cibalia

19:30 Hrvatski dragovoljac ?-? Kustosija

19:30 NK Dubrava Zagreb ?-? Bijelo Brdo

19:30 Rudes ?-? NK Croatia Zmijavci

19:30 NK Solin ?-? NK Jarun

19:30 HNK Vukovar 91 ?-? NK Dugopolje

18:00 Utkoi ?-? Bursaspor

18:00 Bursa Niluferspor AS ?-? Kocaelispor

18:00 Menemen Belediye Spor ?-? Batman Petrolspor

18:00 Etimesgut Belediye Spor ?-? Ankarademirspor

16:00 Jamalpur Kacharipara Akadas (w) ?-? Nasrin Sports Academy (w)

17:00 Kumilla Utd (w) ?-? Suddhopuskorini Jubo SC (W)

19:00 Gyirmot SE ?-? Szeged Csanad

06:30 Rivadavia Lincoln ?-? Viamonte FC

07:00 Union Santiago ?-? Atletico Policial

22:00 Hastings United ?-? Corinthian Casuals

22:00 Herne Bay ?-? Brightlingsea Regent

22:00 lewes ?-? Bowers Pitsea

22:00 Potters Bar Town ?-? Hornchurch

22:00 Aveley ?-? Kingstonian

22:00 Wingate Finchley ?-? Enfield Town

22:00 Billericay Town ?-? Canvey Island

22:00 Bishop's Stortford ?-? Margate

22:00 Bognor Regis Town ?-? Haringey Borough

22:00 Carshalton Athletic FC ?-? Cray Wanderers

22:00 Folkestone ?-? Horsham

20:00 Etincelles ?-? Rutsiro FC

20:00 Police(RWA) ?-? Gorilla FC

20:00 Sunrise Rwamagana ?-? Bugesera

21:00 Prisons XI Gaborone ?-? Eleven Angels FC

22:00 Zamalek ?-? Al Masry

17:00 FK Gigant Saedinie ?-? CSKA Sofia

18:30 Minyor Pernik ?-? Beroe Stara Zagora

18:30 FC Sevlievo ?-? CSKA 1948 Sofia

18:00 Sporting CP B ?-? GD Fontinhas

20:00 Fafe ?-? Sanjoanense

22:00 Oliveira Hospital ?-? Academica Coimbra

22:00 Sporting Braga II ?-? Montalegre

22:00 CF Canelas 2010 ?-? Varzim

22:00 Paredes ?-? S. Joao Ver

22:00 Amora FC ?-? Mokala Pancheners

15:05 NA Hussein Dey U19 ?-? USM El Harrach U19

15:15 USM Annaba U19 ?-? AS Ain Mlila U19

15:20 JS Kabylie U19 ?-? SKAF Khemis Miliana U19

15:20 WA Boufarik U19 ?-? ES Ben Aknoun U19

15:30 NRB Teleghma U19 ?-? MO Constantine U19

15:30 USM Khenchela U19 ?-? JSM Skikda U19

15:30 ES Setif U19 ?-? MCB Oued Sly U19

15:40 CS Constantine U19 ?-? US Chaouia U19

20:00 CRB El Milia ?-? NRB Tougourt

20:00 RCG Oran ?-? AS Khroub

20:00 US Chaouia ?-? NA Hussein Dey

20:00 USF Constantine ?-? EC Oued Smar

20:00 CRB Temouchent ?-? JS Bordj Menaiel

22:00 Torquay United ?-? Gateshead

22:00 Wealdstone FC ?-? Scunthorpe United

22:00 Aldershot Town ?-? Southend United

22:00 Altrincham ?-? Eastleigh

22:00 Yeovil Town ?-? Halifax Town

22:00 Dorking ?-? York City

22:00 Maidstone United ?-? Maidenhead United

22:00 Itihad Z. Khemisset ?-? Chabab Ben Guerir

22:00 Stade Marocain du Rabat ?-? Wydad Fes

22:59 Raja de Beni Mellal ?-? Wydad Temara

22:59 Renaissance Zmamra ?-? RCOZ Oued Zem

19:00 Tensung FC ?-? Druk Lhayul FC

20:30 Racing Club de France ?-? Poissy As

21:00 Aubagne ?-? Evian Thonon Gaillard

21:00 Caen II ?-? Granville

21:00 Auxerre B ?-? Sete FC

21:00 Epinal ?-? Haguenau

21:00 Bobigny A.C. ?-? Fleury Merogis U.S.

21:00 St. Maur Lusi ?-? ASM Belfortaine

21:00 Andrezieux ?-? Angers II

21:00 Bourges ?-? Stade Bordelais

21:00 GRACES ?-? Canet Roussillon

21:00 CHAMALIERES ?-? GOAL FC

21:00 Chartres FC ?-? Beauvais

21:00 Hyeres ?-? Frejus St-Raphael

21:00 Voltigeurs Chateaubriant ?-? Saint Malo

21:00 Saumur OL ?-? Yzeure AS

21:00 Louhans-Cuiseaux ?-? Marignane Gignac

21:00 Sainte Genevieve Sports ?-? Metz B

21:00 St Pryve St Hilaire ?-? Guingamp B

21:00 ES Wasquehal ?-? Creteil

01:00 Saint Quentin ?-? Besancon

01:00 Olympique Ales ?-? Toulon

01:30 FC Nantes B ?-? FC Bergerac

20:30 zelzate ?-? Merelbeke

20:30 Solieres Sport ?-? Stockay-Warfusee

16:30 Monopoli Youth ?-? Reggina U19

18:00 Sha LAN U19 ?-? Benevento (Youth)

20:00 Genoa Youth ?-? Alessandria Youth

20:00 Padova U19 ?-? Spal U19

20:30 Virtus Entella U20 ?-? Pisa U19

20:30 Viterbese Castrense Youth ?-? Ascoli Youth

20:30 Como U20 ?-? Brescia U20

20:30 FeralpiSalo Youth ?-? Parma U20

20:30 Crotone U19 ?-? Cosenza Calcio Youth

20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth ?-? US Cremonese U20

20:30 Imolese Calcio Youth ?-? Spezia U20

20:30 Pordenone Youth ?-? Cittadella U20

20:30 Pescara Youth ?-? Lazio U20

20:30 Reggiana U20 ?-? AlbinoLeffe Youth

20:30 Venezia F.C. Youth ?-? Vicenza U20

20:30 Ternana u20 ?-? Perugia Youth

19:00 Nordsjaelland (w) ?-? Kolding BK (w)

17:00 Sofapaka FC ?-? Posta Rangers

19:00 Nzoia United ?-? Bandari

20:00 AFC Leopards ?-? Vihiga Bullets

20:00 Bidco United ?-? Gor Mahia

20:00 Mathare United ?-? Kenya Police FC

19:30 Radnik Sesvete ?-? NK Zrinski Jurjevac

19:30 NK Junak ?-? NK GOSK Dubrovnik

19:30 NK Marsonia 1909 ?-? DUGO SELO

19:30 Trnje ?-? Hrvace

19:30 Mladost Zdralovi ?-? Bjelovar

22:00 La Serena (W) ?-? Deportes Iquique (w)

22:59 Huachipato (W) ?-? CD Antofagasta (w)

22:59 Puerto Montt (W) ?-? Everton de Vina (W)

03:00 Palestino (W) ?-? Colo Colo (w)

22:00 Dergview FC ?-? Loughgall FC

22:00 Warrenpoint Town ?-? Ards FC

22:00 Ballinamallard United ?-? Knockbreda

22:00 Ballyclare Comrades ?-? Institute FC

22:59 Dakar Universite Club ?-? US Ouakam Dakar

23:30 Jamono Fatick ?-? Demba Diop

01:00 ASC Port Autonome ?-? ASEC Ndiambour

03:00 Provincial Ovalle ?-? AC Colina

03:00 Municipal Santiago ?-? Deportes Rengo

03:00 Deportes Union Companias ?-? Osorno

20:30 SSD ACF Calcio Arezzo (W) ?-? Sassari Torres (W)

22:00 AS Binah ?-? AS Togo-Port

19:00 Naivas FC ?-? Mara Sugar FC

19:00 FK Riteriai B ?-? Silute

22:00 Karmiotissa Polemidion ?-? Doxa Katokopias

00:00 AEK Larnaca ?-? Apollon Limassol FC

19:00 Lokomotiva Skopje ?-? Pelister Bitola

19:00 Voska Sport ?-? FK Ohrid 2004

20:00 Colchester United U21 ?-? Southampton U21

20:00 Bournemouth AFC U21 ?-? Brighton U21

21:00 Swansea City U21 ?-? Arsenal U21

22:00 Brentford U21 ?-? Blackburn Rovers U21

22:30 ASFA-Yennega ?-? Sally Tas

08:00 Municipal Liberia ?-? Jicaral

21:30 LASK Crvena Zvezda (w) ?-? ZFK Spartak Subotica (w)

17:00 Alashkert B Martuni ?-? MIKA Ashtarak

17:00 Shirak Gjumri B ?-? FC West Armenia

20:30 De Graafschap (R) ?-? ADO Den Haag U21

20:45 FC Emmen U21 ?-? FC Groningen Reserves

21:00 PEC Zwolle U21 ?-? Almere City FC U21

21:00 Willem II Reserves ?-? Feyenoord U21

22:00 Jeunesse Esch ?-? Red Boys Differdange

17:00 Pogon Szczecin(Youth) ?-? Escola Varsovia Warszawa Youth

18:00 Korona Kielce U19 ?-? Miedz Legnica Youth

18:00 Lech Poznan (Youth) ?-? Cracovia Krakow (Youth)

18:00 Legia Warszawa (Youth) ?-? Jagiellonia Bialystok (Youth)

18:30 Slask Wroclaw U21 ?-? Lechia Gdansk (Youth)

19:30 Rakow Czestochowa (Youth) ?-? Gornik Zabrze (Youth)

22:00 CF Rayo Majadahonda ?-? AD Alcorcon

22:00 Sabadell ?-? SD Logrones

22:00 C.D. San Fernando Isleno ?-? Celta vigo b

22:00 CD Alcoyano ?-? Calahorra

00:00 Castellon ?-? Real Murcia

00:00 Cultural Leonesa ?-? Unionistas de Salamanca

00:00 Badajoz ?-? Cordoba

01:00 Barcelona B ?-? Numancia

19:45 Ittihad Kalba ?-? Al Wehda(UAE)

19:45 Al-Dhafra ?-? Ajman

22:30 Al-Sharjah ?-? Banni Yas

19:00 CD Huracan Melilla ?-? Huetor Tajar

21:30 CD Cortes ?-? Valle de Egues

21:30 UE Tona ?-? UE Rapitenca

21:30 Inter Manacor ?-? CE Mercadal

21:30 Pamplona ?-? CD Subiza

21:45 CD La Virgen Del Camino ?-? Palencia

21:45 SD Torina ?-? Samano

22:00 Anaitasuna ?-? Urduliz FT

22:00 Atzeneta UE ?-? Torrent C.F

22:00 Hercules II ?-? Orihuela CF

22:00 CF Soller ?-? SE Penya Independent

22:00 UD Poblense ?-? PE Sant Jordi

22:00 U.M. Escobedo ?-? Solares Medio Cudeyo

22:00 Pena Balsamaiso CF ?-? Haro Deportivo

22:00 Ceuta B ?-? CD Gerena

22:30 CD Binissalem ?-? CD Manacor

22:30 Aurrera Ondarroa ?-? SD San Ignacio

22:30 Pasaia KE ?-? CD Vitoria(SPA)

22:30 CD Villacanas ?-? Villarrubia CF

22:30 CD Beti Onak ?-? Alesves

22:30 CD Oberena ?-? CD Ardoi Draw

22:30 Muleno CF ?-? Ciudad de Murcia

22:45 AD Llerenense ?-? CP Montehermoso

22:59 Cultural de Durango ?-? SD Deusto

22:59 Villa Santa Brigida ?-? UD Gran Tarajal ST

22:59 Leioa ?-? CD Lagun Onak

22:59 Andratks ?-? San Jodie

22:59 Atletico Albericia ?-? UC Cartes

22:59 Castro ?-? CD Cayon

23:30 Alcantarilla ?-? CD Cieza

23:45 UCD Burlades ?-? CD Huarte

00:00 Molinense ?-? Racing Murcia

00:30 Rayo Vallecano B ?-? CF Trival Valderas

01:00 Malaga City ?-? Atletico Porcuna CF

01:00 L Entregu CF ?-? Condal CF

01:30 Rapido de Bouzas ?-? CF Alondras

17:00 Fomget Genclik (w) ?-? Kirecburnu (w)

18:00 Fenerbahce SK (W) ?-? Atasehir Belediyesi (w)

20:00 Wayne's ?-? FV Fortuna Heddesheim

20:30 MFK Ruzomberok (w) ?-? AS Trencin (w)

17:45 Smorgon (W) ?-? Lokomotiv Vitebsk (w)

17:45 Dnepr Mogilev (w) ?-? Energetik-BGU Minsk (w)

17:45 FC Gomel (w) ?-? Bobruichanka Bobruisk (w)

17:45 Dinamo-BGUFK Minsk (w) ?-? Dinamo Brest (W)

01:00 Heaven Eleven ?-? Freeport

20:30 Drumshapel United ?-? Edinburgh City

21:30 Hamilton Academical ?-? East Kilbride

22:00 Hill of Beath FC ?-? Elgin City

22:00 Inverness ?-? Stirling Albion

22:00 Linlithgow Rose ?-? Sauchie Juniors FC

22:00 Montrose ?-? Darvel FC

22:00 Albion Rovers ?-? Stirling University

22:00 Partick Thistle ?-? Kelty Hearts

22:00 Cove Rangers ?-? Dunipace FC

22:00 Peterhead ?-? Queen's Park

22:00 Dundee ?-? Airdrie United

22:00 Raith Rovers ?-? Auchinleck Talbot

22:00 Dunfermline Athletic ?-? Forfar Athletic

22:00 Wick Academy ?-? Falkirk

22:00 Formartine United ?-? Stenhousemuir

22:00 Greenock Morton ?-? Queen of South

22:00 fraserburgh ?-? Arbroath

02:45 Clyde ?-? Dumbarton

17:00 AFC Progresul 1944 Spartac U19 ?-? ACS Petrosport Ploiesti U19

20:30 Holyhead ?-? Llandudno

21:00 Cwmbran Celtic ?-? Pontardawe Town

21:00 Llantwit Major ?-? Cambrian Clydach

21:00 Mold Alexandra ?-? Buckley Town

21:00 Chirk AAA ?-? Newi Cefn Druids

21:00 Gresford ?-? Colwyn Bay

21:30 Penrhyncoch ?-? Llanidloes Town

21:30 Afan Lido ?-? Briton Ferry Athletic

21:30 Prestatyn Town FC ?-? Conwy Utd

21:30 Barry Town United ?-? Carmarthen

21:30 Goytre Utd ?-? Llanelli

21:30 Swansea University ?-? Taffs Well

20:00 St Gallen (w) ?-? FC Rapperswil-Jona (W)

00:30 FC Luzern (w) ?-? Basel (w)

04:00 AD Guanacasteca ?-? Alajuelense